TIỂU HỌC HẢI THÀNH
Tìm
Đang tải danh mục…
Văn bản
Tiếng Việt
Tiếng Việt
English
中文
Français
日本語
한국어
Español
Русский
Deutsch
ไทย
ລາວ
हिन्दी
Português
Từ khóa tìm kiếm
Loại tài liệu
Tất cả
Chuyển đổi số
Chuyển đổi số \--- Văn bản Bộ GDĐT
Chuyển đổi số \--- Văn bản cấp trên
Chuyển đổi số \--- Văn bản nhà trường
Chuyển đổi số \--- Văn bản Phòng Văn hoá - Xã hội
Chuyển đổi số \--- Văn bản Sở GDĐT
Phổ cập - Đơn vị học tập
Phổ cập - Đơn vị học tập \--- Đơn vị học tập
Phổ cập - Đơn vị học tập \--- Phổ cập
Văn bản
Văn bản \--- Văn bản Bộ GDĐT
Văn bản \--- Văn bản cấp trên
Văn bản \--- Văn bản Phòng GDĐT
Văn bản \--- Văn bản Sở GDĐT
Văn bản \--- Văn bản UBND Phường
Văn bản \--- Văn bản UBND phường Dương Kinh
Văn bản \--- Văn bản UBND thành phố
Tìm kiếm
Có 348 văn bản được tìm thấy
#
Danh sách văn bản
316
Thông tư số 22/2024/TT-BGDĐT của Bộ Giáo dục và Đào tạo: Sửa đổi, bổ sung một số điều của Quy định ban hành kèm theo Thông tư số 17/2018/TT-BGDĐT, Thông tư số 18/2018/TT-BGDĐT và Thông tư số 19/2018/TT-BGDĐT ngày 22/8/2018 của Bộ trưởng Bộ Giáo dục và Đào tạo
Tải File đính kèm
317
Quyết định Phê duyệt bổ sung sách giáo khoa sử dụng trong cơ sở giáo dục phổ thông
Tải File đính kèm
318
Thực hiện Công điện số 118/CĐ-TTg, ngày 19/11/2024 của Thủ tướng Chính phủ về tăng cường công tác phòng, chống đuối nước đối với trẻ em, học sinh
Tải File đính kèm
319
Ủng hộ Phong trào "Tết Nhân Ái" Xuân Ất Tỵ 2025
Tải File đính kèm
320
Triển khai tiêm vắc xin Uốn ván - Bạch hầu giảm liều (Td) trên địa bàn quận
321
Rà soát trụ sở làm việc, cơ sở hoạt động sự nghiệp và các tài sản công khác theo Công điện số 125/CĐ-TTg ngày 01/12/2024 của Thủ tướng Chính phủ
Tải File đính kèm
322
Tăng cường công tác đảm bảo an toàn, an ninh trường học
Tải File đính kèm
323
Tổ chức các hoạt động hưởng ứng Tháng hành động Quốc gia về Dân số và Ngày Dân số Việt Nam 26/12 năm 2024
324
BÁO CÁO đế xuất về việc trang bị phương tiện phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ cho đội dân phòng các phường trên địa bàn quận Dương Kinh
Tải File đính kèm
325
Tuyên truyền triển khai Sổ sức khỏe điện tử, cấp Phiếu lý lịch tư pháp, cấp Chứng thư chữ ký số trên ứng dụng VNeID
Tải File đính kèm
326
Thực hành tiết kiệm, chống lãng phí
Tải File đính kèm
327
Tăng cường công tác tuyên truyền và mời tham gia các hoạt động trong khuôn khổ ngày hội khởi nghiệp đổi mới sáng tạo quốc gia năm 2024 (TECHFEST 2024)
Tải File thứ 1,
Tải File thứ 2
328
Ngăn chặn nghề cấm, ngư cụ cấm, chất nổ, xung điện, chất độc trong khai thác thuỷ sản trên địa bàn quận
Tải File đính kèm
329
Chỉ thị 15 của Uỷ ban nhân dân Thành phố
330
Tuyên truyền về chuyển đổi và tăng trưởng xanh
Tải File thứ 1,
Tải File thứ 2,
Tải File thứ 3
‹
1
…
21
22
23
24
›
Sơ đồ website